Vastu Tips : पूर्वजांचे फोटो घराच्या या दिशेला लावा; आयुष्यभर आशीर्वाद मिळत राहतील

Published:
वास्तुशास्त्रानुसार, घराच्या योग्य दिशेला पूर्वजांचे फोटो लावल्याने कुटुंबातील सदस्यांची मोठी प्रगती होते आणि त्यांचे आशीर्वाद टिकून राहतात. आज आपण जाणून घेऊयात घरात पूर्वजांचे फोटो लावण्याचे योग्य नियम
Vastu Tips : पूर्वजांचे फोटो घराच्या या दिशेला लावा; आयुष्यभर आशीर्वाद मिळत राहतील

Vastu Tips : वास्तुशास्त्र घरात वस्तू ठेवण्याची शुभ दिशा सांगते. असे मानले जाते की वास्तु तत्वांचे पालन केल्याने जीवनात शांती आणि आनंद मिळतो. वास्तुशास्त्रानुसार, घराच्या योग्य दिशेला पूर्वजांचे फोटो लावल्याने कुटुंबातील सदस्यांची मोठी प्रगती होते आणि त्यांचे आशीर्वाद टिकून राहतात. आज आपण जाणून घेऊयात घरात पूर्वजांचे फोटो लावण्याचे योग्य नियम

फोटो कोणत्या दिशेला लावावेत? (Vastu Tips)

जर तुम्ही तुमच्या घरात पूर्वजांचे फोटो लावत असाल तर वास्तुशास्त्रानुसार, दक्षिण दिशा शुभ मानली जाते. या दिशेला पूर्वजांचे फोटो लावल्याने पूर्वज प्रसन्न होतात आणि कुटुंबातील सदस्यांना त्यांचे आशीर्वाद मिळतात, ज्यामुळे घरात शांती आणि आनंद टिकतो. धार्मिक श्रद्धेनुसार, घरात पूर्वजांचे फोटो लावल्याने कुटुंबातील सदस्यांना जीवनातील संकटांवर मात करण्यास मदत होते. (Vastu Tips)

पूर्वजांचे फोटो लावणे कुठे टाळावे

वास्तुशास्त्रानुसार, पूर्वजांचे फोटो बेडरूममध्ये ठेवू नयेत. यामुळे कुटुंबातील सदस्यांमध्ये वाद विवाद होऊ शकतात. घरात पूर्वजांचे अनेक फोटो लावू नयेत याची विशेष काळजी घ्या. असे केल्याने घरात नकारात्मक ऊर्जा येऊ शकते आणि आर्थिक अडचणी येऊ शकतात.

पूर्वजांच्या फोटोंभोवती स्वच्छतेकडे विशेष लक्ष दिले पाहिजे. असे केल्याने पूर्वजांना आनंद होतो. महत्वाची बाब म्हणजे पूर्वजांच्या फोटोंसोबत जिवंत लोकांचे फोटो लावणे टाळा. असे मानले जाते की अशा चुकीमुळे जिवंत लोकांच्या जीवनावर नकारात्मक परिणाम होऊ शकतो.

(टीप : वरील सर्व माहिती उपलब्ध स्त्रोतावरून देण्यात आलेली आहे. याच्या तथ्यांबद्दल MP मराठी Breaking कोणताही दावा करीत नाही.).

Asavari Khedekar Burumbadkar
लेखकाबद्दल
आसावरी ओंकार बुरुंबाडकर गेली 4 वर्ष पत्रकारितेत काम करत आहे. सध्या MP मराठी Breaking मध्ये डिजिटल कंटेट रायटर म्हणून कार्यरत आहे. आसावरीला मनोरंजन, अध्यात्म, लाईफस्टाईल अशा विविध विषयांमध्ये रुची आहे. यापूर्वी तिने एबीपी माझा, रत्नागिरी टाईम्स या मीडिया हाऊसमध्ये काम केलं आहे. डिजिटल माध्यमात काम करताना वृत्तपत्रांमध्ये विविध विषयावर लिखाण केलं आहे. डिजिटलमध्ये काम करताना ती वाचनाची आणि लिखाणाचीही आवड जपते. View all posts by Asavari Khedekar Burumbadkar
Follow Us :GoogleNews